สพม.เลย หนองบัวลำภู รับการติดตามตัวชี้วัดนโยบายเร่งด่วน การจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B8%E0%B9%88%E0%B8%A1%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88-2-%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%97%E0%B8%B3%E0%B9%81%E0%B9%81%E0%B8%9C%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C-%E0%B8%AA%E0%B8%9E%E0%B8%90.-8-1600x1131.png)
เมื่อวันที่ 19 มิถุนายน พุทธศักราช 2566 ที่ห้องประชุมตะวันลับฟ้า ชั้น 3 นายณัฐภณ ดวงท้าวเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสังกัด ร่วมรับการติดตาม ประเมินผล การบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชิงประจักษ์ ตามตัวชี้วัดนโยบายเร่งด่วน ประจำปีงบประมาณ 2566 นำโดยนายอโณทัย ไทยวรรณศรี ที่ปรึกษาด้านเทคโนโลยีีเพื่อการเรียนการสอน สพฐ นายสุวิทย์ บึงบัว ผู้เชี่ยวชาญด้านการพัฒนาหลักสูตรและสื่อการเรียนรู้ด้านเทคโนโลยี สพฐ. และนางสาวยุพิน บุญวิเศษ นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ พร้อมคณะจากสำนักติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](https://www.obec.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_9532.jpg)
………………………………………..
ลิงค์ชมภาพกิจกรรมทั้งหมด https://drive.google.com/drive/folders/1iQ1YSPnBqwTQmIjEf0y9T5l9JQ7y0vmk?usp=sharing